Dwplecs CFf CB 10g cebl optig ffibr Armored Multimode 50,125 y Om4 a'r cebl optig Cost a ffibr mathau

Dwplecs CFf CB 10g cebl optig ffibr Armored Multimode 50,125 y Om4 a'r cebl optig Cost a ffibr mathau

Disgrifiad LC LC dwplecs 10G OM4 50/125 Mulitmode Armored ffibr Patch cebl ffibr Patch ceblau hefyd a elwir siwmperi ffibr neu ffibr patch cordiau.

Function

Disgrifiad
LC LC dwplecs 10G OM4 Roedd 50/125 Mulitmode Armored Cable Patch ffibr
Ffibr Patch ceblau hefyd a elwir siwmperi ffibr neu ffibr patch cordiau. Cebl ffibr optig patsh yn un o elfennau mwyaf cyffredin a ddefnyddir mewn rhwydwaith optig ffibr.
Mae ceblau patsh optig ffibr 10 G yn darparu cyflymder trosglwyddo data 10 gigabit mewn ceisiadau lled band uchel ac maent yn 5 gwaith yn gyflymach nag cebl ffibr 50um safonol. Gweithio gyda VCSEL laser a ffynonellau LED. Ein ceblau patsh optig ffibr 10G yn 100% optically eu profi ar gyfer perfformiad uchaf. Mae gennym pob darnau a connectors ar gael.
Ac ar gyfer 10G OM3 50/125 Mulitmode Armored ffibr Patch cebl a 10G yn eu prif wahaniaeth OM4 50/125 Mulitmode Armored ffibr Patch cebl, fel a ganlyn:
A. OM4 yn datblygu'n benodol ar gyfer trosglwyddo laser VSCEL a gigs 10 yn caniatáu / ail cysylltiad pellteroedd hyd at 550 mesuryddion (o'i gymharu â 300M â OM3).
B. y lled band moddol effeithiol ar gyfer OM4 yn fwy na dwbl hynny o OM3. Ar gyfer cebl ardal OM4, mae'n MHz.km 4700 tra ar gyfer OM3, mae'n 2000 MHz.km.
Gynnes awgrymiadau: diamedr ffibr diofyn ar gyfer y cebl yn 3.0 mm, os youand #39; d fel i addasu Mae mathau eraill fel 0.9 mm, 2.0 mm, os gwelwch yn dda ymholiad garedig wrthym. (Y diamedr yn cyfeirio at drwch y cebl, maint yn gallu cyfateb i'r porthladd offer cyfatebol.)
Nodweddion allweddol
• LC LC Connectors
• Cebl optig ffibr dwplecs multimode
• Micron: 50/125um
• Gyda siaced Lucent technolegau dŵr
Mae trosglwyddo lled band • ardrethi hyd at 10 gigabits
• Pob un o'r cylchoedd optig ffibr ceblau nodwedd connectors gradd uchel
• 100% optically ar brawf i sicrhau perfformiad uchel
• Lliw: dŵr glas
• Ffibr dosbarth: OM4
Manylebau

Manyleb

Uned

Ceblau LC/Armored FC, SC,

SANT, MU

MT-RJ, ACA CDM SI CA

E2000

Un modd

Aml-ddull

Un modd

Aml-ddull

Un modd

Aml-ddull

Un modd

CYFRIFIADUR

GYTUNEB

PWYLLGOR CYNULLEIDFAOEDD A PHERFFORMIAD

CYFRIFIADUR

CYFRIFIADUR

GYTUNEB

CYFRIFIADUR

CYFRIFIADUR

GYTUNEB

CYFRIFIADUR

CYFRIFIADUR

PWYLLGOR CYNULLEIDFAOEDD A PHERFFORMIAD

Mewnosod colli

dB

≤0.3

≤0.2

≤0.3

≤0.2

≤0.3

≤0.2

≤0.2

≤0.3

≤0.2

≤0.2

≤0.3

≤0.3

Colli yn dychwelyd

dB

≥45

≥50

≥60

≥30

≥45

≥50

≥30

≥45

≥50

≥35

≥55

≥75

Tonfedd

môr-filltir

1310,1510

1310,1510

1310,1510

1310,1510

Interchangeability

dB

≤0.2

≤0.2

≤0.2

≤0.2

Dirgryniad

dB

≤0.2

≤0.2

≤0.2

≤0.2

Gweithredu
tymheredd

-40~75

-40~75

-40~75

-40~75

Storio

tymheredd

-45~85

-45~85

-45~85

-45~85

Diamedr cebl

mm

φ3.0,φ2.0,φ0.9

φ3.0,φ2.0,φ0.9

φ3.0,φ2.0,φ0.9

φ3.0,φ2.0,φ0.9

Manylebau

Manyleb

Uned

Ceblau LC/Armored FC, SC,

SANT, MU

MT-RJ, ACA CDM SI CA

E2000

Un modd

Aml-ddull

Un modd

Aml-ddull

Un modd

Aml-ddull

Un modd

CYFRIFIADUR

GYTUNEB

PWYLLGOR CYNULLEIDFAOEDD A PHERFFORMIAD

CYFRIFIADUR

CYFRIFIADUR

GYTUNEB

CYFRIFIADUR

CYFRIFIADUR

GYTUNEB

CYFRIFIADUR

CYFRIFIADUR

PWYLLGOR CYNULLEIDFAOEDD A PHERFFORMIAD

Mewnosod colli

dB

≤0.3

≤0.2

≤0.3

≤0.2

≤0.3

≤0.2

≤0.2

≤0.3

≤0.2

≤0.2

≤0.3

≤0.3

Colli yn dychwelyd

dB

≥45

≥50

≥60

≥30

≥45

≥50

≥30

≥45

≥50

≥35

≥55

≥75

Tonfedd

môr-filltir

1310,1510

1310,1510

1310,1510

1310,1510

Interchangeability

dB

≤0.2

≤0.2

≤0.2

≤0.2

Dirgryniad

dB

≤0.2

≤0.2

≤0.2

≤0.2

Gweithredu
tymheredd

-40~75

-40~75

-40~75

-40~75

Storio

tymheredd

-45~85

-45~85

-45~85

-45~85

Diamedr cebl

mm

φ3.0,φ2.0,φ0.9

φ3.0,φ2.0,φ0.9

φ3.0,φ2.0,φ0.9

φ3.0,φ2.0,φ0.9


Ysgogi ar arbenigedd a phrofiad eang, SOPO yn adnabyddus fel un o gynhyrchwyr mwyaf y CB CFf dwplecs 10 g om4 multimode 50,125 armored cost cebl optig ffibr a'r a mathau o gebl optig ffibr ar gyfer ei ansawdd uchel a chynhyrchion pris isel a gwasanaeth rhagorol. Os gwelwch yn dda fod yn rhydd i brynu cynnyrch rhad yn Tsieina gan ein ffatri.

Hot Tags: Roedd CB CFf dwplecs 10 g om4 multimode 50,125 armored gost cebl optig ffibr a'r ac mae cebl optig ffibr mathau o weithgynhyrchwyr, ffatri, wnaed yn Tsieina, safon, pris isel, rhad
Cynhyrchion cysylltiedig
Cysylltwch â Ni
SOPO optegol cyfathrebu Co., Ltd

Cyfeiriad: JinDiDa diwydiant parth, Pak diwydiant Langkou, Dalang Street, Longhua dosbarth newydd, Shenzhen, Tsieina

Dros y ffôn: +86-755-23124132

Ffacs: 86-755-23774378

E-bost: 18818523155@163.com

SOPO optegol cyfathrebu Co., Ltd
foottop