Troswr cyfryngau gigabit ffibr A1000 a cyfresol gwerthuso adeiladau a ddefnyddir i trawsnewidydd cebl ffibr

Troswr cyfryngau gigabit ffibr A1000 a cyfresol gwerthuso adeiladau a ddefnyddir i trawsnewidydd cebl ffibr

Mae'r disgrifiad FM-2100 gyfres Gigabit Ethernet cyfryngau trawsnewidydd yn mabwysiadu technoleg newid i gyflawni trawsnewid cyfryngau.

Function

Disgrifiad
Mae'r gyfres FM-2100 Gigabit Ethernet cyfryngau trawsnewidydd yn mabwysiadu technoleg newid i gyflawni trawsnewid cyfryngau. Mae'n cydymffurfio â safonau IEEE802.3z a IEEE802.3ab, ac yn cynnal dau fath o cysylltiadau rhwydwaith cyfryngau: 1000Base T a 1000Base-SX/LX. Mae rhyng-yn trosi signalau trydanol o 1000Base-T hystumio parau gyda signalau optegol o 1000Base-SX, ymestyn y pellter trosglwyddo o rwydwaith o 100 m drwy geblau copr i 80 km drwy ffibr optegol ceblau. Mae'n cefnogi trosglwyddo yn aml-ddull deuol ffibr, un dull deuol ffibr, ffibr sengl un modd.
Nodweddion
• Cefnogi rhyng-trosi rhwng 1000Base T a 1000Base-SX
• Cefnogi dwplecs llawn a hanner dwplecs a ei synhwyro awtomatig
• Cefnogi cysylltiad awtomatig traws rhyngwynebau pâr troellog, a hwyluso comisiynu system a gosod
• Cefnogi darlledu pacedi VLAN all-hir
• Cefnogi ansawdd y gwasanaeth a sicrhau bod darlledu pacedi VoIP
• Cefnogi STP i ffurfio rhwydwaith eu diswyddo
Ceisiadau
• 1000Mbps cyflym Ethernet pellter hir trosglwyddo rhwydwaith optegol

Manylebau perfformiad

Paramedr

Manylebau

Modd mynediad

1000Mbps Gigabit Ethernet

Safon

IEEE802.3AB 1000Base-T, IEEE802.3z 1000Base-SX/LX Gigabit thernet,
IEEE802.1d IEEE802.1qVLAN, IEEE802.1p QoS, sy'n rhychwantu coed

Tonfedd

Mulitmode:850 / 1310nm; Sengl-modd: 1310 / 1550nm (opsiwn)

O bell

Roedd 5 categori hystumio pâr: 100 m
Ffibr: aml-ddull 50/125,62.5/125μm (uchafswm pellter hyd at (220 m neu 550 m)
Ffibr: un-8/125,8.7/125,9/125,10/125μm modd (yr uchafswm pellter hyd at 20-80 km)

Porthladd

Un RJ45 Porth:
Ar gyfer cysylltu STP/UTP categori-5 hystumio parau
Un porth optegol:
Ffibr ddeuol, aml-ddull: SC (50 62.5/125μm)
Un modd, ffibr deuol: SC neu'r Comisiwn Coedwigaeth (9/125μm)
Ffibr un dull Sengl: SC neu'r Comisiwn Coedwigaeth (9/125μm)

Modd addasu

Trosi cyfryngau

Tabl cyfeiriad MAC

1K

Llain glustogi o le

512kbit

Rheoli llif

Llawn dwplecs: llif rheoli;
Hanner dwplecs: pwysau cefn

Oedi

Siop-ac-ymlaen: 9.6μs; toriad drwy: 0.9μs

ANGEN EGNI SYLFAENOL

andlt; 19-9

MTBF

oriau 100,000

Dangosydd LED

Roedd PWR (cyflenwad pŵer), FX CYSWLLT (cam gweithredu cyswllt Optegol), TP LINK1000 (hystumio pâr link1000M),
TP LINK100 (Mae'r pâr troellog yn cysylltu 100 M), Deddf TP (pâr wyrdroëdig paced anfon)

Cyflenwad pŵer

DC5V 1A (allanol), AC220 0.5A / DC-48 (mewnol)

Defnydd pŵer

5W

Tymheredd gweithredu

-10 ~ 55ºC

Gweithredu lleithder

5%~90%

Cynnal tymheredd

-40 ~ 70ºC

Gynnal lleithder

5% ~ 90% di-cyddwyso

Dimensiynau

Cyflenwad pŵer allanol: 26mmx 71 mm x 94 mm
Cyflenwad pŵer mewnol: 40 mm x 110 mm x 140 m

Gwybodaeth archebu

Model

tonfedd

Ffibr

TX porthladd

Modd ffibr

TX pŵer (dBm)

RX AAA.
(dBm)

O bell

FM-2100-SR

850nm

SC/ST

RJ-45

MM, dwplecs

-17~-12

≤-20.0

550m

FM-2100-I2

1310nm

SC/COMISIWN COEDWIGAETH

RJ-45

SM, dwplecs

-3~-8

≤-23.0

20km

FM-2100-L4

1310nm

SC/COMISIWN COEDWIGAETH

RJ-45

SM, dwplecs

-3~-0

≤-25.0

40km

FM-2100-L6

1310nm

SC/COMISIWN COEDWIGAETH

RJ-45

SM, dwplecs

andgt; 1

≤-27.0

80km

FM-2101-L2A

T1310/R1550

SC

RJ-45

SM, BI-DI

-8~-3

≤-23.0

20km

FM-2101-L2B

T1310/R1550

SC

RJ-45

SM, BI-DI

-8~-3

≤-23.0

20km

FM-2101-L4A

T1310/R1550

SC

RJ-45

SM, BI-DI

-3~0

≤-23.0

40km

FM-2101-L4B

T1550/R1310

SC

RJ-45

SM, BI-DI

-3~0

≤-23.0

40km

FM-2101-L6A

T1490/R1550

SC

RJ-45

SM, BI-DI

-3~0

≤-23.0

60km

FM-2101-L6A

T1550/R1490

SC

RJ-45

SM, BI-DI

-3~0

≤-23.0

60km

PDF
Troswr cyfryngau 1000M

Ysgogi ar arbenigedd a phrofiad eang, SOPO yn adnabyddus fel un o gynhyrchwyr mwyaf y trawsnewidydd cyfryngau a1000 gigabit ffibr a gwerthuso adeiladau a ddefnyddir cyfresol trawsnewidydd cebl ffibr ar gyfer ei ansawdd uchel a chynhyrchion pris isel a gwasanaeth rhagorol. Os gwelwch yn dda fod yn rhydd i brynu cynnyrch rhad yn Tsieina gan ein ffatri.

Hot Tags: gigabit ffibr a1000 cyfryngau trawsnewidydd a gwerthuso adeiladau a ddefnyddir cyfresol ffibr cebl trawsnewidydd gweithgynhyrchwyr, ffatri, wnaed yn Tsieina, safon, pris isel, rhad
Cynhyrchion cysylltiedig
Cysylltwch â Ni
SOPO optegol cyfathrebu Co., Ltd

Cyfeiriad: JinDiDa diwydiant parth, Pak diwydiant Langkou, Dalang Street, Longhua dosbarth newydd, Shenzhen, Tsieina

Dros y ffôn: +86-755-23124132

Ffacs: 86-755-23774378

E-bost: 18818523155@163.com

SOPO optegol cyfathrebu Co., Ltd
foottop