Gbic 2km-20km-80km SFP Transceiver 100 arbennig, tonfedd SFP 1310nm-1550nm 1000basesx

Gbic 2km-20km-80km SFP Transceiver 100 arbennig, tonfedd SFP 1310nm-1550nm 1000basesx

100BASE-ZX SFP Transceiver (SMF, 1550nm, 80km, LC, ddiwydiannol) OEM manylion cynnyrch & Thollau gweithio mewn partneriaeth ag amrywiaeth o byd dosbarth gweithgynhyrchwyr OEM dros 8 mlynedd

Function

100BASE-ZX SFP Transceiver (SMF, 1550nm, 80km, LC, ddiwydiannol)

Manylion y cynnyrch

Nunmber rhan

SFP03-100ZX-55

Enw'r gwerthwr

Fiberstore

Math o ffurflen

TALIAD SENGL

Cyfradd Max Data

100Mbps

Tonfedd

1550nm

Pellter cebl Max

80km

Rhyngwyneb

Dwplecs LC

Cydrannau optegol

DFB 1550nm

Math cebl

SMF

Cymorth DOM

na

TX pŵer

-5 ~ 0dBm

Derbynnydd sensitifrwydd

andlt; -34dBm

Amrediad tymheredd diwydiannol

-40 i 85 ° C (-40 i 185 ° F)

Cod Harmonized ENW

8517706000

OEM andamp; Tollau

Gweithio mewn partneriaeth ag amrywiaeth o wneuthurwyr OEM dosbarth byd dros 8years, Sopofiber yn gallu darparu atebion personol a chost-effeithiol o ansawdd uchel ar gyfer holl anghenion a manylebau, gan gynnwys dylunio optegol, dylunio mecanyddol, bwrdd cylched printiedig (PCB) gosod a dylunio trydanol, meddalwedd andamp; Dylunio cadarnwedd, Cynulliad integredig, labeli penodol, ac ati. Â oherwydd gwerthiant ac adborth gan gwsmeriaid ffafriol, Sopofiber wedi ehangu'n gyflym ar draws y byd ac yn dod yn ddarparwr blaenllaw y diwydiant cyfathrebu optegol. Os oes gennych ddiddordeb yn ein cynnyrch, mae croeso i gysylltu â ni.

Andamp deunydd pacio; Labelu

Hawdd i gymryd a ddiogelir yn dda transceiver pecyn wedi'i labelu a'i farcio bysopofiberas diofyn. Atebion label neu becyn personol sydd ar gael fel cais.


100BASE-FX Transceiver SGMII taliad SENGL ar gyfer Gigabit Ethernet SFP porthladdoedd (fframwaith ariannol Amlflwydd, 1310nm, 2km, LC, ddiwydiannol)

Manylion y cynnyrch

Nunmber rhan

TALIAD SENGL-GE-100FX

Enw'r gwerthwr

Fiberstore

Math o ffurflen

TALIAD SENGL

Cyfradd Max Data

100Mbps

Tonfedd

1310nm

Pellter cebl Max

2km

Rhyngwyneb

Dwplecs LC

Cydrannau optegol

SGMII CS

Math cebl

FFRAMWAITH ARIANNOL AMLFLWYDD

Cymorth DOM

na

TX pŵer

-19 ~-14dBm

Derbynnydd sensitifrwydd

andlt; -30dBm

Amrediad tymheredd diwydiannol

-40 i 85 ° C (-40 i 185 ° F)

Cod Harmonized ENW

8517706000

Transceiver SFP 100BASE LX (SMF, 1310nm, 20km, LC, ddiwydiannol)

Manylion y cynnyrch

Nunmber rhan

SFP03-100LX-31

Enw'r gwerthwr

Fiberstore

Math o ffurflen

TALIAD SENGL

Cyfradd Max Data

100Mbps

Tonfedd

1310nm

Pellter cebl Max

20km

Rhyngwyneb

Dwplecs LC

Cydrannau optegol

1310nm CS

Math cebl

SMF

Cymorth DOM

na

Amrediad tymheredd diwydiannol

-40 i 85 ° C (-40 i 185 ° F)

Cod Harmonized ENW

8517706000

Transceiver SFP 100BASE LX (SMF, 1310nm, 15km, LC, ddiwydiannol)

Manylion y cynnyrch

Nunmber rhan

SFP03-100LX-31

Enw'r gwerthwr

Fiberstore

Math o ffurflen

TALIAD SENGL

Cyfradd Max Data

100Mbps

Tonfedd

1310nm

Pellter cebl Max

15km

Rhyngwyneb

Dwplecs LC

Cydrannau optegol

1310nm CS

Math cebl

SMF

Cymorth DOM

na

TX pŵer

-15 ~-8dBm

Derbynnydd sensitifrwydd

andlt; -28dBm

Amrediad tymheredd diwydiannol

-40 i 85 ° C (-40 i 185 ° F)

Cod Harmonized ENW

8517706000


Ysgogi ar arbenigedd a phrofiad eang, SOPO yn adnabyddus fel un o gynhyrchwyr mwyaf y gbic sengl 2 km-20 km-80 km transceiver 100 arbennig, tonfedd sfp 1310nm-1550nm 1000basesx ar gyfer ei ansawdd uchel a chynhyrchion pris isel a gwasanaeth rhagorol. Os gwelwch yn dda fod yn rhydd i brynu cynnyrch rhad yn Tsieina gan ein ffatri.

Hot Tags: gbic 2km-20km-80km SFP transceiver arbennig 100, 1000basesx 1310nm-1550nm taliad SENGL tonfedd gweithgynhyrchwyr, ffatri, wnaed yn Tsieina, safon, pris isel, rhad
Cynhyrchion cysylltiedig
Cysylltwch â Ni
Cyfathrebu SOPO Optegol Co, Ltd

Cyfeiriad: Parth Diwydiant JinDiDa, Langkou Industry Pak, Dalang Street, Longhua New District, Shenzhen, China

Dros y ffôn: +86-755-23124132

Ffacs: 86-755-23774378

E-bost: sales1@sopo.net.cn

Cyfathrebu SOPO Optegol Co, Ltd
foottop