Ffibr i Ethernet trawsnewidydd A10-100-1000 m cyfryngau trawsnewidydd a ffibr i Ethernet cyfryngau

Ffibr i Ethernet trawsnewidydd A10-100-1000 m cyfryngau trawsnewidydd a ffibr i Ethernet cyfryngau

Disgrifiad FM-3100 gyfres 10/100/1000 Mae'r trawsnewidydd cyfryngau M Ethernet yn mabwysiadu technoleg newid i gyflawni trawsnewid cyfryngau.

Function

Disgrifiad
FM-3100 gyfres 10/100/1000 Mae'r trawsnewidydd cyfryngau M Ethernet yn mabwysiadu technoleg newid i gyflawni trawsnewid cyfryngau. Mae'n cydymffurfio â IEEE802.3z a IEEE802.3ab safonau, ac yn cefnogi dau fath o cyfryngau rhwydwaith cysylltiadau: 10 /100/1000Base-T a 1000Base-SX/LX. Mae rhyng-yn trosi signalau trydanol o barau wyrdroëdig 10/100/1000Base-T gyda signalau optegol o 1000Base-SX, ymestyn y pellter trosglwyddo o rwydwaith o 100 m drwy geblau copr i 220 m (maint ffibr: 62.5/125μm)/550m (maint ffibr: 50/125μm) trwy geblau ffibr optegol. Mae'n cefnogi trosglwyddo mewn aml-modd ffibr deuol; un dull deuol ffibr, ffibr sengl un modd.
Nodweddion
• Cefnogi rhyng-trosi rhwng 10/100/1000Base-TX a 1000Base SX
• Cefnogi dwplecs llawn a hanner dwplecs a ei synhwyro awtomatig
• Cefnogi cysylltiad awtomatig traws rhyngwynebau pâr troellog, a hwyluso comisiynu system a gosod
• Cefnogi darlledu pacedi VLAN all-hir
• Cefnogi ansawdd y gwasanaeth a sicrhau bod darlledu pacedi VoIP
• Cefnogi STP i ffurfio rhwydwaith eu diswyddo
Ceisiadau
• 10/100/1000Mbps cyflym Ethernet pellter hir trosglwyddo rhwydwaith optegol

Manylebau perfformiad

Paramedr

Manylebau

Modd mynediad

10/100/1000Mbps

Safon

IEEE802.3AB 1000Base-T, IEEE802.3z 1000Base-SX/LX Gigabit thernet, IEEE802.1qVLAN,
IEEE802.1p QoS, IEEE802.1d sy'n rhychwantu coed

Tonfedd

Mulitmode:850; Sengl-modd: 1310 / 1550nm

O bell

Roedd 5 categori hystumio pâr: 100 m
Ffibr: aml-ddull 50/125,62.5/125μm (uchafswm pellter hyd at (220 m neu 550 m)
Ffibr: un-8/125,8.7/125,9/125,10/125μm modd (yr uchafswm pellter hyd at 20-80 km)

Porthladd

Un RJ45 Porth:
Ar gyfer cysylltu STP/UTP categori-5 hystumio parau
Un porth optegol:
Ffibr ddeuol, aml-ddull: SC (50 62.5/125μm)
Un modd, ffibr deuol: SC neu'r Comisiwn Coedwigaeth (9/125μm)
Ffibr un dull Sengl: SC neu'r Comisiwn Coedwigaeth (9/125μm)

Modd addasu

Trosi cyfryngau

Tabl cyfeiriad MAC

1K

Llain glustogi o le

256kbit

Rheoli llif

Llawn dwplecs: llif rheoli;
Hanner dwplecs: pwysau cefn

Oedi

Siop-ac-ymlaen: 9.6μs; toriad drwy: 0.9μs

ANGEN EGNI SYLFAENOL

andlt; 19-9

MTBF

oriau 100,000

Dangosydd LED

Roedd PWR (cyflenwad pŵer), FX CYSWLLT (cam gweithredu cyswllt Optegol), TP LINK1000 (hystumio pâr link1000M),
TP LINK100 (Mae'r pâr troellog yn cysylltu 100 M), Deddf TP (pâr wyrdroëdig paced anfon)

Cyflenwad pŵer

DC5V 1A (allanol), AC220V 0.5A / DC-48 (mewnol)

Defnydd pŵer

5W

Tymheredd gweithredu

-10 ~ 55ºC

Gweithredu lleithder

5%~90%

Cynnal tymheredd

-40 ~ 70ºC

Gynnal lleithder

5% ~ 90% di-cyddwyso

Dimensiynau

Cyflenwad pŵer allanol: 26mmx 70 mm x 95 mm
Cyflenwad pŵer mewnol: 30 mm x 110 mm x 140 m

Gwybodaeth archebu

Model

tonfedd

Ffibr

TX porthladd

Modd ffibr

TX pŵer (dBm)

RX AAA.
(dBm)

O bell

FM-3100-02

850nm

SC/ST

RJ-45

MM, dwplecs

-17~-12

≤-20.0

550m

FM-3100-I2

1310nm

SC/COMISIWN COEDWIGAETH

RJ-45

SM, dwplecs

-3~-8

≤-23.0

20km

FM-3100-L4

1310nm

SC/COMISIWN COEDWIGAETH

RJ-45

SM, dwplecs

-3~-0

≤-25.0

40km

FM-3100-L6

1310nm

SC/COMISIWN COEDWIGAETH

RJ-45

SM, dwplecs

andgt; 1

≤-27.0

80km

FM-3101-L2A

T1310/R1550

SC

RJ-45

SM, BI-DI

-8~-3

≤-23.0

20km

FM-3101-L2B

T1310/R1550

SC

RJ-45

SM, BI-DI

-8~-3

≤-23.0

20km

FM-3101-L4A

T1310/R1550

SC

RJ-45

SM, BI-DI

-3~0

≤-23.0

40km

FM-3101-L4B

T1550/R1310

SC

RJ-45

SM, BI-DI

-3~0

≤-23.0

40km

FM-3101-L6A

T1490/R1550

SC

RJ-45

SM, BI-DI

-3~0

≤-23.0

60km

FM-3101-L6A

T1550/R1490

SC

RJ-45

SM, BI-DI

-3~0

≤-23.0

60km

PDF
Troswr 10-100-1000M-cyfryngau

Disgrifiad
Gall trawsnewidydd cyfryngau Ethernet gyfres FM-11 interconvert signalau trydanol 10Base T a 100Base-TX hystumio parau gyda signalau optegol o 100Base-FX. Mae'n ymestyn y rhwydwaith trawsyrru pellter o 100 m drwy geblau copr i 120 km drwy gyfrwng cebl ffibr optegol. Mae'n galluogi data i drosglwyddo'r mewn dau wahanol gyfryngau trydanol a rhwydweithiau optegol naill ai gan y dechnoleg data cysylltu I2 siop-ac-ymlaen, neu gan un o PHY L1 toriad-drwy). Mae'n cefnogi trosglwyddo yn aml-ddull deuol ffibr, un dull deuol ffibr, ffibr sengl un modd.
Nodweddion
• 0/100Mbps awto-synhwyro, hwyluso uwchraddio'r rhwydwaith
• Parod effeithlon craidd newid i weithredu rheoli llif a lleihau darlledu pacedi
• Dwplecs llawn a hanner-dwplecs synhwyro awtomatig
• Cefnogi cysylltiad awtomatig traws rhyngwynebau pâr troellog, a hwyluso comisiynu system a gosod
• Cefnogi trosglwyddo isel-timelag
• Cefnogi trosglwyddo hir mewn pacedi hyd to1600 Beitiau
• Cefnogi darlledu pacedi VLAN all-hir
• Cefnogi ansawdd o'r gwasanaeth, sicrhau bod darlledu pacedi VoIP
• Cefnogi STP i ffurfio rhwydwaith eu diswyddo
• Eithriadol o isel (llai na 2W) defnydd pŵer, gwres isel, perfformiad dibynadwy a sefydlog, a oes hir

Manylebau perfformiad

Paramedr

Manylebau

Modd mynediad

10/100Mbps

Safon

IEEE802.3 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, 100Base-FX;

Tonfedd

Mulitmode:850 / 1310nm; Sengl-modd: 1310 / 1550nm (opsiwn)

O bell

Roedd 5 categori hystumio pâr: 100 m
Ffibr: aml-ddull 50/125,62.5/125μm (yr uchafswm pellter hyd at 2 km neu 5km)
Ffibr: un-8/125,8.7/125,9/125,10/125μm modd (yr uchafswm pellter hyd at 20-120 km)

Porthladd

Un RJ45 Porth:
Ar gyfer cysylltu STP/UTP categori-5 hystumio parau
Un porth optegol:
Ffibr ddeuol, aml-ddull: SC neu ST (50 62.5/125μm)
Un modd, ffibr deuol: SC neu'r Comisiwn Coedwigaeth (9/125μm)
Ffibr un dull Sengl: SC neu'r Comisiwn Coedwigaeth (9/125μm)

Modd addasu

Trosi cyfryngau, siop-ac-ymlaen/toriad-drwy

Tabl cyfeiriad MAC

1K

Llain glustogi o le

1Mbit

Rheoli llif

Llawn dwplecs: llif rheoli;
Hanner dwplecs: pwysau cefn

Oedi

Siop-ac-ymlaen: 9.6μs; toriad drwy: 0.9μs

ANGEN EGNI SYLFAENOL

andlt; 19-9

MTBF

oriau 100,000

Dangosydd LED

PWR (cyflenwad pŵer); FX CYSWLLT/Deddf (cyswllt/gweithredu Optegol)
FDX (FX llawn dwplecs), TP CYSWLLT/Deddf (parau wyrdroëdig cyswllt/gweithredu)
TP 100 (cyfradd trosglwyddo 100M o barau wyrdroëdig),
FX 100 (cyfradd trosglwyddo 100M ffibr optegol)

Cyflenwad pŵer

DC5V 1A (allanol), AC220 0.5A / DC-48 (mewnol)

Defnydd pŵer

andlt; 2W

Tymheredd gweithredu

-10 ~ 55ºC

Gweithredu lleithder

5%~90%

Cynnal tymheredd

-40 ~ 70ºC

Gynnal lleithder

5% ~ 90% di-cyddwyso

Dimensiynau

71mm (W) * 94mm (D) * 26 mm (H) (cyflenwad pŵer allanol)

Gwybodaeth archebu

Model

tonfedd

Ffibr

TX porthladd

Modd ffibr

TX pŵer (dBm)

RX AAA.
(dBm)

O bell

FM-1100-02

850/1310nm

SC/ST

RJ-45

MM, dwplecs

-22-12 i

≤-30

2km

FM-1100-I2

1310nm

SC/COMISIWN COEDWIGAETH

RJ-45

SM, dwplecs

-15-i 8

≤-37

20km

FM-1100-L4

1310nm

SC/COMISIWN COEDWIGAETH

RJ-45

SM, dwplecs

-8 i-3

≤-37

40km

FM-1100-L6

1310nm

SC/COMISIWN COEDWIGAETH

RJ-45

SM, dwplecs

-3 i 0

≤-37

60km

FM-1100-L8

1550nm

SC/COMISIWN COEDWIGAETH

RJ-45

SM, dwplecs

-8 i-3

≤-40

80km

FM-1100-10

1550nm

SC/COMISIWN COEDWIGAETH

RJ-45

SM, dwplecs

-3 i 0

≤-40

100km

FM-1100-12

1550nm

SC/COMISIWN COEDWIGAETH

RJ-45

SM, dwplecs

0 i 3

≤-40

120km

FM-1101-L2A

T1310/R1550

SC

RJ-45

SM, BI-DI

-13-8 i

≤-36

20km

FM-1101-L2B

T1550/R1310

SC

RJ-45

SM, BI-DI

-13-8 i

≤-36

20km

FM-1101-L4A

T1310/R1550

SC

RJ-45

SM, BI-DI

-8 i-3

≤-36

40km

FM-1101-L4B

T1550/R1310

SC

RJ-45

SM, BI-DI

-8 i-3

≤-36

40km

FM-1101-L8A

T1310/R1550

SC

RJ-45

SM, BI-DI

-5 i-3

≤-36

80km

FM-1101-L8B

T1550/R1310

SC

RJ-45

SM, BI-DI

-5 i-3

≤-36

80km

PDF
Troswr 10-100M-cyfryngau

Ysgogi ar arbenigedd a phrofiad eang, SOPO yn adnabyddus fel un o gynhyrchwyr mwyaf y ffibr i ethernet trawsnewidydd a10-100-1000 m cyfryngau trawsnewidydd a ffibr i'r cyfryngau ether-rwyd ar gyfer ei ansawdd uchel a chynhyrchion pris isel a gwasanaeth rhagorol. Os gwelwch yn dda fod yn rhydd i brynu cynnyrch rhad yn Tsieina gan ein ffatri.

Hot Tags: ffibr ethernet trawsnewidydd a10-100-1000 m cyfryngau trawsnewidydd a ffibr i weithgynhyrchwyr ethernet cyfryngau, ffatri, wnaed yn Tsieina, safon, pris isel, rhad
Cynhyrchion cysylltiedig
Cysylltwch â Ni
Cyfathrebu SOPO Optegol Co, Ltd

Cyfeiriad: Parth Diwydiant JinDiDa, Langkou Industry Pak, Dalang Street, Longhua New District, Shenzhen, China

Dros y ffôn: +86-755-23124132

Ffacs: 86-755-23774378

E-bost: sales1@sopo.net.cn

Cyfathrebu SOPO Optegol Co, Ltd
foottop