Arddangos Lens derbynnydd ffibr optig Lamp deunydd cwmnïau cyfathrebu hyfforddi hidlydd-wdm-fttx-1625nm

Arddangos Lens derbynnydd ffibr optig Lamp deunydd cwmnïau cyfathrebu hyfforddi hidlydd-wdm-fttx-1625nm

1625nm Optical Fiber hidlydd WDM FTTX FS-FWDM-1625 hidlydd optegol yn offeryn a ddefnyddir ar gyfer dethol tonfedd

Function

Optical Fiber hidlydd WDM FTTX 1625nm FS-FWDM-1625

Hidlydd optegol yn offeryn a ddefnyddir ar gyfer dethol tonfedd, a cliciwch ar donfeddi ofynnol gan nifer fawr o donfeddi a gwrthod donfeddi ychwanegiad. Gellir ei defnyddio wrth ddethol tonfedd, hidlydd sŵn o chwyddseinyddion optegol, ennill hafalu, optegol multiplexing / demultiplexing.

1625nm Optical Fiber hidlydd WDM FTTX gwneir FS-FWDM-1625 gan elfennau optegol arbennig a technoleg uwch, gall ddwfn yn gadael 1250 1590nm tonfedd basio ond effeithlon yn adlewyrchu tonfedd 1600-1670nm. Defnyddir cynnyrch hwn yn bennaf yn profi ar-lein ffibr optegol. Mae'n gydran delfrydol o hidlo ffibr optegol 1625/1650nm.

Nodweddion allweddol

IsolationLow PDLEffect o dymheredd uchel transmittanceHigh golau yn smallLength: diamedr 1MFiber: 0.9mmConnector: FC/UPC

Ceisiadau

FTTX ar linell testingOTDR monitro system hidlo module1625/1650nm

Manyleb

Paramedrau

Gwerth

Uned

Ystod tonfedd myfyrio

1600-1670

môr-filltir

1625nm Transmittance

80-90

%

1650nm Transmittance

75-85

%

Ystod tonfedd trosglwyddo

1250-1590

môr-filltir

Ynysu 1310nm

≥50

dB

Ynysu 1490nm

≥45

dB

Ynysu 1550nm

≥38

dB

PDL

≤0.3

dB

Ffactor newid tymheredd

≤2

%

Max. Dynodydd pŵer

300

mW

Tymheredd gweithredu

-25~+70

Tymheredd storio

-40~+85

Math Optical Fiber

SM Φ0.9

/

Cysylltydd

Clwb pêl-droed/APC neu Gyfrifiadur/FC

/

Deunydd cragen

SUS304

/


Ysgogi ar arbenigedd a phrofiad eang, SOPO yn adnabyddus fel un o gynhyrchwyr mwyaf y ffibr optig lamp materol hidlydd-wdm-fttx-1625nm hyfforddiant cyfathrebu cwmnïau derbynnydd lens arddangos ar gyfer ei ansawdd uchel a chynhyrchion pris isel a gwasanaeth rhagorol. Os gwelwch yn dda fod yn rhydd i brynu cynnyrch rhad yn Tsieina gan ein ffatri.

Hot Tags: Mae ffibr optig lamp hyfforddiant hidlydd-wdm-fttx-1625nm deunydd cyfathrebu i gwmnïau gweithgynhyrchwyr arddangos lens derbynnydd, ffatri, wnaed yn Tsieina, safon, pris isel, rhad
Cynhyrchion cysylltiedig
Cysylltwch â Ni
Cyfathrebu SOPO Optegol Co, Ltd

Cyfeiriad: Parth Diwydiant JinDiDa, Langkou Industry Pak, Dalang Street, Longhua New District, Shenzhen, China

Dros y ffôn: +86-755-23124132

Ffacs: 86-755-23774378

E-bost: sales1@sopo.net.cn

Cyfathrebu SOPO Optegol Co, Ltd
foottop