Mae'r trawsnewidydd A10-100 m-SENGL-cyfryngau Ethernet cyflym a ffibr i gopr â pherswadio trawsnewidydd optig ffibr

Mae'r trawsnewidydd A10-100 m-SENGL-cyfryngau Ethernet cyflym a ffibr i gopr â pherswadio trawsnewidydd optig ffibr

Disgrifiad perfformiad uchel Extenders Ethernet cyswllt ffibr ddarparu hyd at 120KM o estyniad ether-rwyd dros un modd ffibr.

Function

Disgrifiad
Perfformiad uchel Extenders Ethernet cyswllt ffibr ddarparu hyd at 120KM o estyniad ether-rwyd dros un modd ffibr. Y Model FS-1100 yn ddelfrydol ar gyfer rhwydweithiau campws, cysylltu LANs o bell, a hwyluso cysylltiad milltir olaf optegol i rwydwaith ardal fetropolitan (DYN) a thu hwnt. Mae'n ateb parod-i-i-fynd cost-effeithiol ar gyfer estyniadau ether-rwyd 10Base-T neu 100Base-TX pellgyrhaeddol a budd ychwanegol o 10/100 M awto-negodi, gan ei gwneud y dewis perffaith wrth gynllunio dyfodol uwchraddio rhwydweithiau 10Base-T. Trawsnewidyddion Ethernet ffibr yn hynod miniature mewn maint a rhan jack RJ45 Ethernet chwistrellwyr, cysylltiadau optig ffibr arddull SFP. Mae'r galluoedd synhwyro awtomatig parod yn galluogi gweithrediad llawn neu hanner dwplecs ether-rwyd gyda unrhyw ffurfweddiad sy'n ofynnol!
Nodweddion
• Cytundeb i IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX MDI/MDI-X awto negodi, negodi awto 10M / 100M
• Yn cefnogi trosglwyddo dryloyw harness llawn/hanner dwplecs,
• Gydag un taliad SENGL slot
• Parod-i-i-fynd, hawdd i'w gosod
• Gall mewnosoder i 19andquot 2 yn ymwneud; slotiau 14 Rackmount (pŵer allanol)
Ceisiadau
• 10/100Mbps Gigabit Ethernet pellter hir trosglwyddo rhwydwaith optegol

Manylebau perfformiad

Paramedr

Manylebau

Modd mynediad

10/100Mbps

Safon

IEEE802.3 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, 100Base-FX;

Tonfedd

Mulitmode:850 / 1310nm; Sengl-modd: 1310 / 1550nm (opsiwn)

O bell

Roedd 5 categori hystumio pâr: 100 m
Ffibr: aml-ddull 50/125,62.5/125μm (yr uchafswm pellter hyd at 2 km neu 5km)
Ffibr: un-8/125,8.7/125,9/125,10/125μm modd (yr uchafswm pellter hyd at 20-120 km)

Porthladd

Un RJ45 Porth:
Ar gyfer cysylltu STP/UTP categori-5 hystumio parau
Un porth optegol:
Ffibr ddeuol, aml-ddull: SC neu ST (50 62.5/125μm)
Un modd, ffibr deuol: SC neu'r Comisiwn Coedwigaeth (9/125μm)
Ffibr un dull Sengl: SC neu'r Comisiwn Coedwigaeth (9/125μm)

Modd addasu

Trosi cyfryngau, siop-ac-ymlaen/toriad-drwy

Tabl cyfeiriad MAC

1K

Llain glustogi o le

1Mbit

Rheoli llif

Llawn dwplecs: llif rheoli;
Hanner dwplecs: pwysau cefn

Oedi

Siop-ac-ymlaen: 9.6μs; toriad drwy: 0.9μs

ANGEN EGNI SYLFAENOL

andlt; 19-9

MTBF

oriau 100,000

Dangosydd LED

PWR (cyflenwad pŵer); FX CYSWLLT/Deddf (cyswllt/gweithredu Optegol)
FDX (FX llawn dwplecs), TP CYSWLLT/Deddf (parau wyrdroëdig cyswllt/gweithredu)
TP 100 (cyfradd trosglwyddo 100M o barau wyrdroëdig),
FX 100 (cyfradd trosglwyddo 100M ffibr optegol)

Cyflenwad pŵer

DC5V 1A (allanol), AC220 0.5A / DC-48 (mewnol)

Defnydd pŵer

andlt; 2W

Tymheredd gweithredu

-10 ~ 55ºC

Gweithredu lleithder

5%~90%

Cynnal tymheredd

-40 ~ 70ºC

Gynnal lleithder

5% ~ 90% di-cyddwyso

Dimensiynau

71mm (W) * 94mm (D) * 26 mm (H) (cyflenwad pŵer allanol)

Gwybodaeth archebu

Model

tonfedd

Ffibr

TX porthladd

Modd ffibr

TX pŵer (dBm)

RX AAA.
(dBm)

O bell

FM-1100-02

850/1310nm

SC/ST

RJ-45

MM, dwplecs

-22-12 i

≤-30

2km

FM-1100-I2

1310nm

SC/COMISIWN COEDWIGAETH

RJ-45

SM, dwplecs

-15-i 8

≤-37

20km

FM-1100-L4

1310nm

SC/COMISIWN COEDWIGAETH

RJ-45

SM, dwplecs

-8 i-3

≤-37

40km

FM-1100-L6

1310nm

SC/COMISIWN COEDWIGAETH

RJ-45

SM, dwplecs

-3 i 0

≤-37

60km

FM-1100-L8

1550nm

SC/COMISIWN COEDWIGAETH

RJ-45

SM, dwplecs

-8 i-3

≤-40

80km

FM-1100-10

1550nm

SC/COMISIWN COEDWIGAETH

RJ-45

SM, dwplecs

-3 i 0

≤-40

100km

FM-1100-12

1550nm

SC/COMISIWN COEDWIGAETH

RJ-45

SM, dwplecs

0 i 3

≤-40

120km

FM-1101-L2A

T1310/R1550

SC

RJ-45

SM, BI-DI

-13-8 i

≤-36

20km

FM-1101-L2B

T1550/R1310

SC

RJ-45

SM, BI-DI

-13-8 i

≤-36

20km

FM-1101-L4A

T1310/R1550

SC

RJ-45

SM, BI-DI

-8 i-3

≤-36

40km

FM-1101-L4B

T1550/R1310

SC

RJ-45

SM, BI-DI

-8 i-3

≤-36

40km

FM-1101-L8A

T1310/R1550

SC

RJ-45

SM, BI-DI

-5 i-3

≤-36

80km

FM-1101-L8B

T1550/R1310

SC

RJ-45

SM, BI-DI

-5 i-3

≤-36

80km

PDF
Troswr 10-100M-cyfryngau

Ysgogi ar arbenigedd a phrofiad eang, SOPO yn adnabyddus fel un o gynhyrchwyr mwyaf y trawsnewidydd a10-100 m-sengl-cyfryngau ethernet cyflym a ffibr copr annog trawsnewidydd optig ffibr ar gyfer ei ansawdd uchel a chynhyrchion pris isel a gwasanaeth rhagorol. Os gwelwch yn dda fod yn rhydd i brynu cynnyrch rhad yn Tsieina gan ein ffatri.

Hot Tags: troswr a10-100m-SENGL-cyfryngau ether-rwyd cyflym a ffibr copr annog gweithgynhyrchwyr trawsnewidydd opteg ffibr, ffatri, wnaed yn Tsieina, safon, pris isel, rhad
Cynhyrchion cysylltiedig
Cysylltwch â Ni
SOPO optegol cyfathrebu Co., Ltd

Cyfeiriad: JinDiDa diwydiant parth, Pak diwydiant Langkou, Dalang Street, Longhua dosbarth newydd, Shenzhen, Tsieina

Dros y ffôn: +86-755-23124132

Ffacs: 86-755-23774378

E-bost: 18818523155@163.com

SOPO optegol cyfathrebu Co., Ltd
foottop