Profwr Connectors 1m,2m,10m-lc-upc-to-lc-upc-9125-os2-duplex,simplex-single cebl optig ffibr digidol a cebl optig ffibr ar gyfer gwerthu

Profwr Connectors 1m,2m,10m-lc-upc-to-lc-upc-9125-os2-duplex,simplex-single cebl optig ffibr digidol a cebl optig ffibr ar gyfer gwerthu

Dosbarth 5 M LC UPC i Gytuneb SC 9/125 OS2 un modd dwplecs Patch ffibr cebl OEM & Thollau gweithio mewn partneriaeth ag amrywiaeth o byd gweithgynhyrchwyr OEM dros 8 mlynedd

Function

5M LC Gytuneb i Gytuneb SC OS2 9/125 dwplecs un modd ffibr Patch cebl

OEM andamp; Tollau

Gweithio mewn partneriaeth ag amrywiaeth o wneuthurwyr dosbarth OEM byd dros 8 mlynedd, Sopofiber yn gallu darparu atebion personol a chost-effeithiol o ansawdd uchel ar gyfer holl anghenion a manylebau, gan gynnwys dylunio optegol, dylunio mecanyddol, bwrdd cylched printiedig (PCB) gosod a dylunio trydanol, meddalwedd andamp; Dylunio cadarnwedd, Cynulliad integredig, labeli penodol, ac ati. Â oherwydd gwerthiant ac adborth gan gwsmeriaid ffafriol, Sopofiber wedi ehangu'n gyflym ar draws y byd ac yn dod yn ddarparwr blaenllaw y diwydiant cyfathrebu optegol. Os oes gennych ddiddordeb yn ein cynnyrch, mae croeso i gysylltu â ni.

Andamp deunydd pacio; Labelu

Hawdd i gymryd a ddiogelir yn dda transceiver pecyn wedi'i labelu a'i farcio bysopofiberas diofyn. Atebion label neu becyn personol sydd ar gael fel cais.

10M LC Gytuneb i LC Gytuneb OS2 9/125 Simplex un modd ffibr Patch cebl

Gytuneb LC 1M i LC Gytuneb OS2 9/125 dwplecs un modd ffibr Patch cebl

10M LC Gytuneb i LC Gytuneb OS2 9/125 dwplecs un modd ffibr Patch cebl

2M LC Gytuneb i LC Gytuneb OS2 9/125 dwplecs un modd ffibr Patch cebl


Ysgogi ar arbenigedd a phrofiad eang, SOPO yn adnabyddus fel un o gynhyrchwyr mwyaf y profwr connectors 1m,2m,10m-lc-upc-to-lc-upc-9125-os2-duplex,simplex-single cebl optig ffibr digidol a cebl optig ffibr i'w werthu ar gyfer ei ansawdd uchel a chynhyrchion pris isel a gwasanaeth rhagorol. Os gwelwch yn dda fod yn rhydd i brynu cynnyrch rhad yn Tsieina gan ein ffatri.

Hot Tags: profwr connectors 1m,2m,10m-lc-upc-to-lc-upc-9125-os2-duplex,simplex-single cebl optig ffibr digidol a ffibr optig cebl ar gyfer gwerthu gweithgynhyrchwyr, ffatri, wnaed yn Tsieina, safon, pris isel, rhad
Cynhyrchion cysylltiedig
Cysylltwch â Ni
Cyfathrebu SOPO Optegol Co, Ltd

Cyfeiriad: Parth Diwydiant JinDiDa, Langkou Industry Pak, Dalang Street, Longhua New District, Shenzhen, China

Dros y ffôn: +86-755-23124132

Ffacs: 86-755-23774378

E-bost: sales1@sopo.net.cn

Cyfathrebu SOPO Optegol Co, Ltd
foottop