4G Bidi taliad SENGL SFP 4 G 1 g 100 m Transceiver modiwl Sdhsonet Xfp taliad SENGL

4G Bidi taliad SENGL SFP 4 G 1 g 100 m Transceiver modiwl Sdhsonet Xfp taliad SENGL

Cyflwyniad 1、product: SDHSONET taliad SENGL BIDI yn Mae'r gyfres aml-gyfradd 2.67Gb/s transceiver modiwl yn integreiddio opteg electroneg

Function

1、product Cyflwyniad:SDHSONET taliad SENGL BIDI yn Mae'r gyfres aml-gyfradd 2.67Gb/s transceiver modiwl yn integreiddio opteg electroneg

BIDI SFP SDHSONET

Mae'r gyfres aml-gyfradd BIDI 2.67Gb/s transceiver modiwl yn integreiddio opteg ac electroneg ar ffurf bach

FfactorPlygio (SFP)pecyn. Mae'n Multisource cytundeb (MSA) gydnaws ac wedi'u cynllunio ar gyfer

gweithredu ar1310 nm a 1550 nm. Er bodwedi'i wella ar gyfer OC-48/STM-16,Mae'n darparu aml-cyfradd

galluoedd a gall fod ynddefnyddir gan OC-3/STM-1(155 Mb/s) hyd at 2.7 Gb/s.MultiRate taliad SENGL transceiver

darparu llawnOC-48 SONETcydymffurfio rhyngwyneb rhwng yr haen SONET/SDH nerth bôn braich ay

haen trydanol. Ei microbrosesyddmodiwlaidd sy'n seiliedig arMae'r dyluniad yn gweithredu'r holl nodweddion a bennir yn y

MSA SFP yn gydnaws2-wifren cyfresol digidolDiagnostig fonitro'r rhyngwyneb ar gyfer Transceivers optegol.

OC 48 / STM 16 yw llinell rhwydwaith sy'n trosglwyddogyflymder o hyd at 2488.32 AU Megabit yr eiliad

(pwysau'r: Megabit yr eiliad/s 2405.376; gorbenion: 82.944 AU Megabit yr eiliad). Rhwydwaith yw OC-3/STM-1llinell gydatrosglwyddo

gyflymder o hyd at 155.52 AU Megabit yr eiliad (pwysau'r: Megabit yr eiliad/s 148.608; gorbenion: Megabit yr eiliad 6.912/s,gan gynnwys gorbenion llwybr)

gan ddefnyddioopteg ffibr. Gan ddibynnu ar y system adnabod hefyd fel yn OC-3 STS-3(lefel trydanol) a STM-1

(SDH).Mae'r modiwlau hyn hefydddefnyddir ar gyfer cais cyflym ether-rwyd. OC-12 neuSTM 4 yw llinell rhwydwaith

cyflymder trosglwyddo hyd at 622.08 Megabit yr eiliad/s(pwysau'r: Megabit yr eiliad 601.344/s;gorbenion: 20.736 AU Megabit yr eiliad).

Paramedr 2、product:SDHSONET taliad SENGL BIDI yn Mae'r gyfres aml-gyfradd 2.67Gb/s transceiver modiwl yn integreiddio opteg electroneg

1234
5678
9101112
13141516

3. cynnyrch nodwedd:SDHSONET taliad SENGL BIDI yn Mae'r gyfres aml-gyfradd 2.67Gb/s transceiver modiwl yn integreiddio opteg electroneg

·1-FiberBi-DirectionalSFPOpticalTransceiver

· SimplexSCorLCConnector

· Upto2.67Gb/dychwelwyd-directionaldatalinks

· MultirateforSONETOC-48/SDHSTM-16, x FibreChannel1x/2, 1000BASE, STM-1/OC3, STM-4/OC12

· CA/ACCouplingaccordingtoMSA

· Un + 3.3VPowerSupply

· RoHSCompliant

·0to70C,-10to85C,-40to85CCaseoperationtemperatureranges.

· Class1LaserInternationalSafetyStandardIEC60825Compliant

4、 llongau a gwasanaethu:SDHSONET taliad SENGL BIDI yn Mae'r gyfres aml-gyfradd 2.67Gb/s transceiver modiwl yn integreiddio opteg electroneg

1) talu:

Llongau 2:

3) gwasanaethu:

5、 Argymhellion:SDHSONET taliad SENGL BIDI yn Mae'r gyfres aml-gyfradd 2.67Gb/s transceiver modiwl yn integreiddio opteg electroneg

1)SGMII taliad SENGL yw ID cyfresol safonol sy'n gydnaws â SFP MSA sylfaen-100 dylunio cais fx

2)100BASE SX yw'r fersiwn o Fast ether-rwyd dros ffibr optegol

3)G 4 taliad SENGL SFP 4G yw defnyddio cyfathrebu ffibr optegol a laser yn cael swyddogaeth hotplug cyflenwad pŵer.

4)Defnyddio DWDM taliad SENGL gyda system DWDM ffibr sengl a'r system DWDM ffibr deuol

5)TX SFP CWDM arbennig CWDM SFP a RX gyda thonfedd un

6)Compact SFP CSFP dynn Gellir mewnosod siapiau bach yn CSFP transceiver

Disgrifiad
BIDI taliad SENGL + Transceivers yn ffactor ffurflen bach transceiver modiwl. Gynlluniwyd yn benodol ar gyfer rhaglenni cyfathrebu cyflym sydd angen cyfraddau hyd at 10.7Gbps, ei nod yn cydymffurfio â SFF 8472 a SENGL + MSA. Mae data modiwl yn cysylltu i 10 km neu 40 km mewn modd sengl 9/125um ffibr. Gall allbwn optegol yn anabl gan LVTTL rhesymeg fewnbwn lefel uchel o Tx analluogi. Darperir Tx fai i ddangos dirywiad hwnnw y laser. Yw colli arwydd (LOS) allbwn yn nodi colli yn arwydd optegol mewnbwn derbynnydd neu statws y cysylltiad gyda phartner.
Nodweddion
• Hyd at 10, cysylltiadau Data-gyfeiriol 7Gbps
• Cydymffurfiaeth gyda'r taliad SENGL + MSA â dwplecs LC cysylltydd
• 1270/1330nm DFB laser trosglwyddydd a derbynnydd PIN 1330/1270nm
• Swyddogaethau diagnostig digidol parod
• Dull un cynhwysydd LC-gyfeiriol Transceiver
• Cyflenwad pŵer sengl + 3.3V a rhesymeg LVTTL
• EEPROM â ymarferoldeb ID cyfresol
Achos • gweithredu ystod tymheredd:-5 ° C i 70 ° C
Ceisiadau
• 10GBASE-BX ar ddylai'r 10.3125
• 10GBASE-BX ar 9.953Gbps
• 1000 o sylfaen LX ether-rwyd

Gwybodaeth archebu

Rhif rhan

Cyfradd data

O bell

Tonfedd

Allbwn pŵer (dBm)

Derbynnydd sensitifrwydd (dBm)

DDMI

FBP-27339-10xD

10Gbps

10km

T1270 DFB R1330PIN

-6~-1

<-15

Y

FBP-33279-10xD

10Gbps

10km

T1330 DFB R1270PIN

-6~-1

<-15

Y

FBP-27339-40xD

10Gbps

40km

T1270 DFB R1330PIN

-1~4

<-15

Y

FBP-33279-40xD

10Gbps

40km

T1330 DFB R1270PIN

-1~4

<-15

Y

PDF
BIDI taliad SENGL + Transceiver

1、product Cyflwyniad:G 4 taliad SENGL SFP 4G yw defnyddio cyfathrebu ffibr optegol a laser yn cael swyddogaeth hotplug cyflenwad pŵer.

Cyfres 4G BIDI yn ffurf bach ffactor modiwl plygio x 4 / 2 x / 1 x sianel ffibr ac 1000BASE BX

Cyfathrebu ffibr sengl gigabit Ethernet. Mae'n gyda'r cysylltydd 20-pin SFP i ganiatáu plwg poeth

gallu. Mae adran trosglwyddydd yn defnyddio laser Dosbarth 1 cydymffurfio yn ôl safon ryngwladol diogelwch

IEC 60825. Mae adran derbynnydd yn defnyddio preamplifier synhwyrydd integredig (IDP) yn optegol

pennyn a IC chwyddseinyddion ar ôl cyfyngol.

Paramedr 2、product:G 4 taliad SENGL SFP 4G yw defnyddio cyfathrebu ffibr optegol a laser yn cael swyddogaeth hotplug cyflenwad pŵer.

1234
5678
9101112
13141516

3. cynnyrch nodwedd:G 4 taliad SENGL SFP 4G yw defnyddio cyfathrebu ffibr optegol a laser yn cael swyddogaeth hotplug cyflenwad pŵer.

· FiberBi-DirectionalSFPOpticalTransceiver

· Upto4.25Gb/s

· CompliantwithFibreChannelFC-PI400/200/100

· CompliantwithIEEE802.3ah-20041000BASE-BX

· SimplexLCConnectororSCconnector

· CA/ACCouplingaccordingtoMSA

· Un + 3.3VPowerSupply

· RoHSCompliant

·0to70C, 40to85CCaseOperationTemperatureRanges-10to85Cor-

· Class1LaserInternationalSafetyStandardIEC60825Compliant

4、 llongau a gwasanaethu:G 4 taliad SENGL SFP 4G yw defnyddio cyfathrebu ffibr optegol a laser yn cael swyddogaeth hotplug cyflenwad pŵer.

1) talu:

Llongau 2:

3) gwasanaethu:

5、 Argymhellion:G 4 taliad SENGL SFP 4G yw defnyddio cyfathrebu ffibr optegol a laser yn cael swyddogaeth hotplug cyflenwad pŵer.

1)SGMII taliad SENGL yw ID cyfresol safonol sy'n gydnaws â SFP MSA sylfaen-100 dylunio cais fx

2)100BASE SX yw'r fersiwn o Fast ether-rwyd dros ffibr optegol

3)DWDM TALIAD SENGL

4)CWDM TALIAD SENGL

5)Compact CSFP taliad SENGL

6)SDHSONET TALIAD SENGL BIDI

1、product Cyflwyniad:100BASE SX yw'r fersiwn o Fast ether-rwyd dros ffibr optegol

Mae IEEE 802.3z safonol yn cynnwys SX 1000BASE ar gyfer trosglwyddo dros aml-ddull ffibr, 1000BASE LX

ar gyfer trosglwyddo dros un modd ffibr, 100BASE-FX yn fersiwn o'r Ethernet cyflym dros ffibr optegol. Mae'n

defnyddio 1300 nm ger isgoch (NIR) ysgafn tonfedd a drosglwyddir drwy'r ddwy elfen o ffibr optegol, un ar gyfer

receive(RX) a'r llall ar gyfer transmit(TX), 100BASE-SX yn fersiwn o'r Ethernet cyflym dros ffibr optegol.

Mae'n defnyddio dwy elfen o ffibr optegol aml-ddull ar gyfer derbyn a throsglwyddo. Eoptolink yw cynnyrch cyflawn

ystod ar gyfer addysg BELLACH a GE transceivers ffibr optegol.

Paramedr 2、product:100BASE SX yw'r fersiwn o Fast ether-rwyd dros ffibr optegol

1234
5678
9101112
13141516

3. cynnyrch nodwedd:100BASE SX yw'r fersiwn o Fast ether-rwyd dros ffibr optegol

· OperatingDataRateupto1.25Gbps

· Upto160km

· Single3.3VPowerSupplyandLVTTLLogicInterface

· PluggableSFPFootprintDuplexLCConnector poeth

· InterfaceClass1FDAandIEC60825-1LaserSafetyCompliant

· OperatingCaseTemperatureStandard:0 C ~ + 70CandIndustrial:-40C ~ +85C

· CompliantwithSFPMSASpecification

· CompliantwithSFF-8472

4、 llongau a gwasanaethu:100BASE SX yw'r fersiwn o Fast ether-rwyd dros ffibr optegol

1) talu:

Llongau 2:

3) gwasanaethu:

5、 Argymhellion:100BASE SX yw'r fersiwn o Fast ether-rwyd dros ffibr optegol

1)SGMII taliad SENGL yw ID cyfresol safonol sy'n gydnaws â SFP MSA sylfaen-100 dylunio cais fx

2)TALIAD SENGL 4G

3)DWDM TALIAD SENGL

4)CWDM TALIAD SENGL

5)Compact CSFP taliad SENGL

6)SDHSONET TALIAD SENGL BIDI

BIDIFastandGigabitEthernetSFPisacompactopticaltransceiver, moduleusedinopticalcommunicationsforboth

telecommunicationanddatabidirectionalcommunicationsapplications.

· FiberBi-DirectionalSFPOpticalTransceiver

· SimplexSCorLCConnector

·1310/1550,1490/1550,1310/1490,1510/1570orotherBOSATX/RXcombinationisavalableonrequest.

·upto160kmbidilink

· CA/ACCouplingaccordingtoMSA

· RoHSCompliant

· Commercial0to70CorIndustrial-40to85CCaseOperationTemperaturerange

· Class1LaserInternationalSafetyStandardIEC60825Compliant

Cyfres 4G BIDI yn ffurf bach ffactor modiwl plygio x 4 / 2 x / sianel ffibr 1 x a 1000BASE BX Gigabit Ethernet sengl

cyfathrebu ffibr. Mae'n yw gyda'r cysylltydd 20-pin SFP i ganiatáu poeth Plygiwch gallu. Mae adran trosglwyddydd yn defnyddio dosbarth 1

cydymffurfio yn ôl safon diogelwch rhyngwladol IEC 60825 laser. Sectionuses derbynnydd synhwyro integredig

preamplifier (IDP) wedi'i osod yn pennyn optegol a IC chwyddseinyddion ar ôl cyfyngol.

Nodwedd

· FiberBi-DirectionalSFPOpticalTransceiver

· Upto4.25Gb/s

· CompliantwithFibreChannelFC-PI400/200/100

· CompliantwithIEEE802.3ah-20041000BASE-BX

· SimplexLCConnectororSCconnector

· CA/ACCouplingaccordingtoMSA

· Un + 3.3VPowerSupply

· RoHSCompliant

·0to70C, 40to85CCaseOperationTemperatureRanges-10to85Cor-

· Class1LaserInternationalSafetyStandardIEC60825Compliant


Ysgogi ar arbenigedd a phrofiad eang, SOPO yn adnabyddus fel un o gynhyrchwyr mwyaf y bidi sfp 4 g sfp 4 g 1 g 100 m xfp taliad sengl sdhsonet modiwl transceiver am ei ansawdd uchel a chynhyrchion pris isel a gwasanaeth rhagorol. Os gwelwch yn dda fod yn rhydd i brynu cynnyrch rhad yn Tsieina gan ein ffatri.

Hot Tags: bidi SFP 4g g 4 taliad SENGL 1g 100m xfp taliad SENGL sdhsonet modiwl transceiver gweithgynhyrchwyr, ffatri, yn Tsieina, pris isel, rhad, o ansawdd
Cynhyrchion cysylltiedig
Cysylltwch â Ni
SOPO optegol cyfathrebu Co., Ltd

Cyfeiriad: JinDiDa diwydiant parth, Pak diwydiant Langkou, Dalang Street, Longhua dosbarth newydd, Shenzhen, Tsieina

Dros y ffôn: +86-755-23124132

Ffacs: 86-755-23774378

E-bost: 18818523155@163.com

SOPO optegol cyfathrebu Co., Ltd
foottop