850nm/1060nm/980nm/1480nm yr uchel-power-polareiddio-ansensitif Usb optegol ynghyd Isolator Ic

850nm/1060nm/980nm/1480nm yr uchel-power-polareiddio-ansensitif Usb optegol ynghyd Isolator Ic

Isolator yn rhyw fath o elfen optegol, yn ei swyddogaeth sylfaenol i wireddu'r y signal optegol trosglwyddo cadarnhaol, ac yn amharu ar goleuni gwrthdro

Function

Isolator yn rhyw fath o elfen optegol, ei swyddogaeth sylfaenol yw gwireddu y signal optegol trosglwyddo cadarnhaol, ac yn amharu ar goleuni gwrthdro.

Nodweddion
• Mewnosod isel colli
• Ynysu uchel
• Pŵer uchel trin
• Colli elw uchel
Ceisiadau
• Ffibr Laser llinell fonitro
• Offeryniaeth
• Ffibr Amplifier
• Labordy ymchwil

Manylebau perfformiad

Paramedrau

Uned

Gwerthoedd

Ganolfan tonfedd (λc)

môr-filltir

1064 neu nodwch

Gweithredu ystod tonfedd

môr-filltir

±10

Ynysu Typ.Peak

dB

32~40

Ynysu y funud ar 23℃

dB

26

Colli mewnosod Typ.Peak

dB

0.6

Max. Colli mewnosod ar 23℃, λc

dB

1.0

Colli dychwelyd y funud (Port 1 Port 2)

dB

50/50

Max. Colli dibynnol polareiddio, ar 23℃

dB

0.15

Max. Pŵer Optegol (CW)

W

1,3,5,10,20 neu nodwch

Max. Na llwyth

N

5

Math o ffibr

Hi1060 ffibr neu ffibr Mantolen

Tymheredd gweithredu

-5 i + 50

Tymheredd storio

-20 i +75

* Ar gyfer ceisiadau pwls, pls drafod gyda ein.

* Gall y dimensiynau pecyn gwirioneddol fod ychydig yn wahanol i'r un isod yn arlunio, i Mae dimensiynau gywir, cysylltwch â ein.

Gwybodaeth archebu

HPPII

X X X X

XX

X X

X

X

X

Tonfedd

Math o becyn

Rhoi pwer

Math cysylltydd

Siaced ffibr

Darn ffibr

1064 = 1064nm
S = arbennig

C1 = C1 math
C2 = C2 math

01 = 1W
02 = 2W
05 = 5W
10 = 10W
20 = 20W

N = Dim
S = arbennig

1 = ffibr moel
2 = 900um rhydd tiwb
3 = 2 mm cebl
4 = 3 mm cebl

1 = 1 m
2 = 2 m
S = bennu

PDF
Isolator ansensitif polareiddio pŵer uchel

1060, 1480nmPolarizationInsensitiveOpticalIsolator

Nodweddion

1. HighIsolation

2. LowInsertionLoss

3. HighReturnLoss

4. LowPolarizationSensitivity

Ceisiadau

1. FiberopticAmplifiers

2. CATVFiberopticLinks

3. FiberopticSystemsTesting

4. FiberopticLANSystems

5. telathrebu

PerformanceSpecifications

Wavelength(NM)

1060

1480

Math

SingleStage

DualStage

SingleStage

DualStage

Gradd

PGrade

TypicalIsolation(dB)

40

55

41

55

Min.Isolation(dB)

30

45

31

45

TypicalInsertionLoss(dB)

1.5

2.4

0.4

0.5

Max.insertionLoss(dB)

2.0

3.4

0.6

0.7

ReturnLoss(In/Out)(dB)

≧50

≧50

≧65/60

≧65/60

PDL(DB)

≦0.15

≦0.15

≦0.05

≦0.05

PMD(PS)

0.20

0.05

0.20

0.05

Bandwidth(NM)

±15

±15

±15

±30

OperatingTemperature(℃)

-10 ~ +75

StorageTemperature(℃)

-40 ~ +85

FiberType

CorningHi1060

CorningSMF-28

FiberLength(Min.)

1metereachend

Dimensions(mm)

Φ5.5xL30

OpticalPowerHandling(mW)

300







1.At23℃overbandwidth.

2.Notincludeconnector,spliceandfiber-endFresnellosses.

3.IncludingPDL, operatingwavelengthrange.-5℃to + 75℃.

OrderingInformation

XX

XX

X

X

X

X

XX

IsolatorType

Tonfedd

Gradd

PigtailStyle

FiberLength

Pecyn

Yn / OutConnector

MAE = Singlestage

IU = Dualstage

10 = 1060nm

13 = 1310nm

14 = 1480nm

15 = 1550nm

LB = LBand

P = premiwm

1 = BareFiber

2 = 900umjacket

1 = 1.0 m

2 = 1.5 m

3 = 2.0 m

4 = CustomLength

B = Btype

0 = dim

1 = COMISIWN COEDWIGAETH/APC

2 = COMISIWN COEDWIGAETH/PC

3 = SC/CA

4 = SC/PC

5 = ST

6 = CB

850,980, 1060nmPolarizationInsensitiveOpticalIsolator

Nodweddion

1. HighIsolation

2. LowInsertionLoss

3. LowPDL

4. HighStabilityandHighReliability

5. cost effeithiol

Ceisiadau

1. FiberopticAmplifiers

2. PumpLaserSource

3. FiberopticSensor

4. TestandMeasurement

5. Offeryniaeth

PerformanceSpecifications

Paramedr

Manyleb

OperatingWavelength(nm)

850±20,980±20,1060±20

TypicalIsolation(dB)

25

MinimumIsolation(dB)

23

TypicalInsertion(dB)

1.0

MaximumInsertionLoss(dB)

1.2

ReturnLoss(dB)

50

PDL(DB)

0.2

OperatingTemperature(℃)

0 ~ + 50

StorageTemperature(℃)

-40 ~ +85

Fibertype

HI780Fiberorcustomer

PackageDimension(nm)

L52xW28xH27

PowerHandling(mW)

300

Specificationsmaychangewithoutnotice.Abovespecificationarefordevicewithoutconnector.

Orderinginformation

MAE

XX

X

X

X

XX


Tonfedd

PigtailStyle

FiberLength

FiberType

Yn / OutConnector

85 = 850nm

98 = 980nm

10 = 1060nm

1 = BareFiber

2 = 900umjacket

1 = 0.25 m

2 = 0.5 m

3 = 1.0 m

S = CustomerLength

1 = HI780

2 = HI980

3 = HI1060

0 = dim

1 = COMISIWN COEDWIGAETH/APC

2 = COMISIWN COEDWIGAETH/PC

3 = SC/APC

4 = SC/PC

5 = ST

6 = CB

S = arbennig


Ysgogi ar arbenigedd a phrofiad eang, SOPO yn adnabyddus fel un o gynhyrchwyr mwyaf y 850nm/1060nm/980nm/1480nm uchel-power-polareiddio-ansensitif usb optegol cysylltiedig isolator ic ar gyfer ei ansawdd uchel a chynhyrchion pris isel a gwasanaeth rhagorol. Os gwelwch yn dda fod yn rhydd i brynu cynnyrch rhad yn Tsieina gan ein ffatri.

Hot Tags: Roedd 850nm/1060nm/980nm/1480nm usb uchel-power-polareiddio-ansensitif optegol yn ynghyd isolator ic gweithgynhyrchwyr, ffatri, wnaed yn Tsieina, safon, pris isel, rhad
Cynhyrchion cysylltiedig
Cysylltwch â Ni
SOPO optegol cyfathrebu Co., Ltd

Cyfeiriad: JinDiDa diwydiant parth, Pak diwydiant Langkou, Dalang Street, Longhua dosbarth newydd, Shenzhen, Tsieina

Dros y ffôn: +86-755-23124132

Ffacs: 86-755-23774378

E-bost: 18818523155@163.com

SOPO optegol cyfathrebu Co., Ltd
foottop