1310nm, 1550nm 40km, 100km Xfp Ethernet SFP Gigabit 10gb Lr SFP Gbic Transceiver modiwl

1310nm, 1550nm 40km, 100km Xfp Ethernet SFP Gigabit 10gb Lr SFP Gbic Transceiver modiwl

10 gigabit Ethernet Transceiver XFP (SMF, 1310nm, 40km, LC, DOM) OEM manylion cynnyrch & Thollau gweithio mewn partneriaeth ag amrywiaeth o byd dosbarth gweithgynhyrchwyr OEM dros 8 mlynedd

Function

XFP 10-gigabit Ethernet Transceiver (LC, DOM, SMF, 1310nm, 40km)

Manylion y cynnyrch

Nifer rhan

XFP-10GER-31

Enw'r gwerthwr

Fiberstore

Math o ffurflen

XFP

Cyfradd Max Data

10Gbps

Tonfedd

1310nm

Pellter cebl Max

40km

Rhyngwyneb

Dwplecs LC

Cydrannau optegol

DFB 1310nm

Math cebl

SMF

Cymorth DOM

Ie

TX pŵer

0 ~ 4dBm

Derbynnydd sensitifrwydd

andlt;-16dBm

Amrediad tymheredd masnachol

0 i 70° C (32 i 158° F)

Cod Harmonized ENW

8517706000

OEM andamp; Tollau

Gweithio mewn partneriaeth ag amrywiaeth o wneuthurwyr dosbarth OEM byd dros 8 mlynedd, Sopofiber yn gallu darparu atebion personol a chost-effeithiol o ansawdd uchel ar gyfer holl anghenion a manylebau, gan gynnwys dylunio optegol, dylunio mecanyddol, bwrdd cylched printiedig (PCB) gosod a dylunio trydanol, meddalwedd andamp; Dylunio cadarnwedd, Cynulliad integredig, labeli penodol, ac ati. Â oherwydd gwerthiant ac adborth gan gwsmeriaid ffafriol, Sopofiber wedi ehangu'n gyflym ar draws y byd ac yn dod yn ddarparwr blaenllaw y diwydiant cyfathrebu optegol. Os oes gennych ddiddordeb yn ein cynnyrch, mae croeso i gysylltu â ni.

Andamp deunydd pacio; Labelu

Hawdd i gymryd a ddiogelir yn dda transceiver pecyn wedi'i labelu a'i farcio bysopofiberas diofyn. Atebion label neu becyn personol sydd ar gael fel cais.

XFP 10-gigabit Ethernet Transceiver (SMF, 1550nm, 100km, LC, DOM)

Manylion y cynnyrch

Nifer rhan

XFP-10GZRC-55

Enw'r gwerthwr

Fiberstore

Math o ffurflen

XFP

Cyfradd Max Data

10Gbps

Tonfedd

1550nm

Pellter cebl Max

100km

Rhyngwyneb

Dwplecs LC

Cydrannau optegol

EML 1550nm

Math cebl

SMF

Cymorth DOM

Ie

Amrediad tymheredd masnachol

0 i 70° C (32 i 158° F)

Cod Harmonized ENW

8517706000




Ysgogi ar arbenigedd a phrofiad eang, SOPO yn adnabyddus fel un o gynhyrchwyr mwyaf y 1310nm, 1550nm 40 km, 100 km xfp ethernet sfp gigabit 10 gb lr sfp gbic transceiver modiwl ar gyfer ei ansawdd uchel a chynhyrchion pris isel a gwasanaeth rhagorol. Os gwelwch yn dda fod yn rhydd i brynu cynnyrch rhad yn Tsieina gan ein ffatri.

Hot Tags: 1310nm, 1550nm 40km, xfp 100km ethernet SFP gigabit 10gb lr SFP gbic transceiver modiwl gweithgynhyrchwyr, ffatri, yn Tsieina, ansawdd, pris isel, rhad
Cynhyrchion cysylltiedig
Cysylltwch â Ni
Cyfathrebu SOPO Optegol Co, Ltd

Cyfeiriad: Parth Diwydiant JinDiDa, Langkou Industry Pak, Dalang Street, Longhua New District, Shenzhen, China

Dros y ffôn: +86-755-23124132

Ffacs: 86-755-23774378

E-bost: sales1@sopo.net.cn

Cyfathrebu SOPO Optegol Co, Ltd
foottop