1310nm/1490nm/1550nm Sgmii Lr Lh Glc-SFP CB Genpon-olt-onu-transceiver SFP Sx byd

1310nm/1490nm/1550nm Sgmii Lr Lh Glc-SFP CB Genpon-olt-onu-transceiver SFP Sx byd

Cyflwyniad 1、product: SGMII taliad SENGL yw ID cyfresol safonol sy'n gydnaws â SFP MSA sylfaen-100 dylunio cais fx

Function

1、product Cyflwyniad:SGMII taliad SENGL yw ID cyfresol safonol sy'n gydnaws â SFP MSA sylfaen-100 dylunio cais fx

Bwriedir SGMII taliad SENGL ar gyfer ceisiadau 100BASE FX, gydag adeiladu yn ddyfais PHY cefnogi rhyngwyneb SGMII.

Mae'r wybodaeth cyfresol safonol ID cydnaws â SFP MSA yn disgrifio galluoedd y transceiver,

rhyngwynebau safonol, gwneuthurwr a gwybodaeth arall. Gall offer llu wybodaeth hon

drwy'r protocol EEPROM prif swyddogion MEDDYGOL cyfresol 2 gwifrau. Am ragor o wybodaeth, cyfeiriwch at SFP aml-ffynhonnell

Cytundeb (MSA). Taliad SENGL SGMI transceivers yn 100BASE-FX ffurf bach-Pluggable ffactor (SFP) cyflym

Troswr rhyngwyneb ether-rwyd ar borthladdoedd SFP Gigabit.

Paramedr 2、product:SGMII taliad SENGL yw ID cyfresol safonol sy'n gydnaws â SFP MSA sylfaen-100 dylunio cais fx

1234
5678
9101112
13141516

3. cynnyrch nodwedd:SGMII taliad SENGL yw ID cyfresol safonol sy'n gydnaws â SFP MSA sylfaen-100 dylunio cais fx

·upto20kmtransmissionwithSMFatleast

· Adeiladu inPHYsupportingSGMIIInterface

· SupportMoreLinkStatusMonitor, dibrisio'r

· CRC,PackageCounterandFarEndFaultIndication(FEFI)

· Single3.3VPowerSupplyandTTLLogicInterface

· CompliantwithSFPMSApackagewithduplexLCConnector

· StandardSerialIDinformationCompliantwithSFPMSA

· OperatingCaseTemperatureStandard:0 C ~ + 70CandIndustrial:-40C ~ +85C

4、 llongau a gwasanaethu:SGMII taliad SENGL yw ID cyfresol safonol sy'n gydnaws â SFP MSA sylfaen-100 dylunio cais fx

1) talu:

Llongau 2:

3) gwasanaethu:

5、 Argymhellion:SGMII taliad SENGL yw ID cyfresol safonol sy'n gydnaws â SFP MSA sylfaen-100 dylunio cais fx

1) TALIAD SENGL 1 M 100 G

2) TALIAD SENGL 4G

3) DWDM TALIAD SENGL

4)CWDM TALIAD SENGL

5) Compact CSFP taliad SENGL

6)SDHSONET TALIAD SENGL BIDI

Disgrifiad
Bwriedir 10 gigabit taliad SENGL + transceiver i drosglwyddo a derbyn data optegol dros Ffibrau/SMF.
Mae'r taliad SENGL + modiwl trydanol rhyngwyneb yn cydymffurfio â'i ACHOS manylebau trydanol. Mae y trosglwyddydd mewnbwn a derbynnydd allbwn rhwystrol yw 100 Ohms gwahaniaethol. Llinellau data yn fewnol AC ynghyd. Mae'r modiwl yn darparu terfynu gwahaniaethol ac leihau trosi dull gwahaniaethol i cyffredin ar gyfer ansawdd neges derfynu a henoed eiddil eu MEDDWL isel. Mae'r Cyfarwyddiadau hyn fel arfer yn gweithredu dros 200 mm o ddeunydd FR4 gwell neu hyd at am 150mmof FR4 safonol gyda'r cysylltydd un.
Nodweddion
• Rhyngwyneb optegol cydymffurfio i IEEE 802.3ae
• Rhyngwyneb trydanol cydymffurfio i SFF-8431
• Poeth plygio
• Defnydd pŵer isel
• Metel tai ar gyfer gwell perfformiad henoed bregus eu MEDDWL
• Uwch cadarnwedd yn caniatáu i gwsmeriaid system amgryptio gwybodaeth yn cael eu storio mewn transceiver
• Cost effeithiol taliad SENGL + ateb, galluogi gyfystyron porthladd a band
Ceisiadau
• 10GBASE ar 10.3125Gbps
• 10GBASE ar 9.953Gbps
• Cysylltiadau eraill optegol

Gwybodaeth archebu

Rhif rhan

Cyfradd data

O bell

Tonfedd

Pŵer allbwn
(dBm)

Derbynnydd sensitifrwydd
(dBm)

DDMI

FPP-859-S3xD

10Gbps

300m

850nm VSCEL

-6~-1

<-10, PIN

Y

FPP-319-10xD

10Gbps

10km

1310nm DFB

-6~-1

<-15, PIN

Y

FPP-319-L4xD

10Gbps

40km

1310nm DFB

-1~4

<-15.8, PIN

Y

FPP-559-40xD

10Gbps

40km

1550nm EML

-1~4

<-15.8, PIN

Y

FPP-559-80xD

10Gbps

80km

1550nm EML

0~5

<-23, DOLL TEITHWYR AWYR

Y

PDF
Taliad SENGL + Transceiver

Disgrifiad
X-ExCD FETx-493133 GEPON OLT Transceiver Mae'r modiwl perfformiad uchel gyda'r pecyn SFP yn cefnogi data cyfradd ddylai'r 1.25 nodweddiadol ar gyfer cais GEPON OLT fyny i drosglwyddo 20 km o bell, apwyntiadau #39; s a gynlluniwyd ar gyfer y cyfarfod gyda IEEE Std 802.3ah™-2004 1000BASE-PX20. SC rececptacle.
Nodweddion
• Transceiver modd Sengl SFP-gyfeiriol
• SC cynhwysydd
• Cydymffurfio â IEEE Std 802.3ah™-2004
• 1490nm parhaus modd 1.25Gbps trosglwyddydd DFB laser
• 1310nm modd 1.25Gbps byrstio derbynnydd â TIA doll teithwyr AWYR
Digidol • diagnostig Mae cydymffurfio â V9.4 SFF-8472 rhyngwyneb
Mewnbynnu data gydnaws • LVPECL /output
• Parhaodd modd derbyn signalau cryfder allbwn arwydd (RSSI)
• Cydymffurfiaeth â Gyfarwyddeb RoHS
• Cydymffurfio â Telcordia (Bellcore) GR-468-craidd
• Gellid cyrraedd 20km
• Gweithredu achos tymheredd: Safon: 0 i i 70° C
Ceisiadau
• GEPON OLT ar gyfer cais P2MP
• Rhwydweithiau mynediad
• Ffibr i'r Swyddfa Gartref, gadw rheolaeth, (FTTx)

Archebu gwybodaeth:

Rhif rhan

Cyfradd data

Addas
Rhwydwaith
Cais

Tonfedd

Pŵer allbwn
(dBm)

Derbynnydd
Sensitifrwydd
(dBm)

DDMI

FETP-493133P-E2CD

1.25G/1.25G

PX20

T1490 DFB R1310 DOLL TEITHWYR AWYR

2~7

<-28

Y

Disgrifiad
GEPON ONU Transceiver FEUF-314933 x-ExCD Mae modiwl perfformiad uchel gyda'r pecyn SFF cefnogi data cyfradd ddylai'r 1.25 nodweddiadol ar gyfer cais GEPON ONU fyny i drosglwyddo 20 km o bell, apwyntiadau #39; s a gynlluniwyd ar gyfer y cyfarfod gyda IEEE Std 802.3ah™-2004. SC rececptacle neu'r SC pigtail ar gyfer rhyngwyneb optegol.
Nodweddion
• SFF-gyfeiriol un modd Transceiver
• SC neu gynhwysydd Pigtail SC/PC yn ddewisol
• Cydymffurfio â IEEE Std 802.3ah™-2004
• 1310nm modd-byrstio 1.25Gbps trosglwyddydd laser CS
• derbynnydd parhaus modd 1.25Gbps 1490nm â PIN
Digidol • diagnostig Mae cydymffurfio â V9.4 SFF-8472 rhyngwyneb
• Monitoting diagnostig digidol gyda calibro allanol
• Cydymffurfiaeth â Gyfarwyddeb RoHS
• Cydymffurfio â Telcordia (Bellcore) GR-468-craidd
• Gellid cyrraedd 20km
• Gweithredu achos tymheredd: Safon: 0 i i 70° C
Ceisiadau
• IEEE 802.3ah 1000BASE-PX10, PX20
ONU GEPON • ar gyfer cais P2MP
• Defnyddio modd byrstio.
• FTTx WDM mynediad i fand eang

Archebu gwybodaeth:

Rhif rhan

Cyfradd data

Rhwydwaith addas
Cais

Tonfedd

Pŵer allbwn

(dBm)

Derbynnydd

Sensitifrwydd

(dBm)

DDMI

FEUF-314933P-E1CD

1.25G/1.25G

PX10

T1310 R1490 CS PIN

-1~4

<-24

Y

FEUF-314933P-E2CD

1.25G/1.25G

PX20

T1310 R1490 CS PIN

-1~4

<-24

Y

FEUF-314933S-E1CD

1.25G/1.25G

PX10

T1310 R1490 CS PIN

-1~4

<-24

Y

FEUF-314933S-E1CD

1.25G/1.25G

PX20

T1310 R1490 CS PIN

-1~4

<-24

Y

Disgrifiad
GPON ONU Transceiver FGUF-31493 x-x2CD yn fodiwl perfformiad uchel SFF 2 * 10 Mae pecyn cefnogi fel arfer Asymetric Data cyfradd 1.244 ddylai'r Tx, 2.488 Rx ddylai'r cais GPON ONU fyny i drosglwyddo 20 km o bell, apwyntiadau #39; s wedi'i gynllunio ar gyfer ffibr un modd a ddefnyddir yn y rhwydwaith optegol Terfynell ar gyfer ITU-T G.984.2 dosbarth B + neu dosbarth ITU-T G.984.2 C+. SC rececptacle neu'r SC pigtail ar gyfer rhyngwyneb optegol.
Nodweddion
• SFF-gyfeiriol un modd Transceiver
• SC neu gynhwysydd Pigtail SC/PC yn ddewisol
• Cydymffurfio â ITU-T G.984.2 dosbarth C +, neu ITU-T G.984.2 dosbarth C +
• Cydymffurfio â SFF MSA-2000
Digidol • diagnostig Mae cydymffurfio â V10.3 SFF-8472 rhyngwyneb
• Monitoting diagnostig digidol gyda calibro allanol
• LVPECL gwahaniaethol Data mewnbwn ac allbwn Data Cyngor Benthycwyr Morgeisi
Mae allbwn canfod Signal • LVTTL a LVTTL yn byrstio rheolaeth
• Cydymffurfio â Telcordia (Bellcore) GR-468-craidd
Mae môr-filltir 1310 • byrstio modd drosglwyddydd a derbynnydd modd parhaus nm 1490
• 1.244 ddylai'r DFB Laser deuodau, 2.488 ddylai'r doll teithwyr AWYR-TIA derbynnydd
• TSSI, TX_SD swyddogaeth yn ddewisol
• Gellid cyrraedd 20km
• Gweithredu achos tymheredd: Safon: 0 i i 70° C
Ceisiadau
• GPON ONU ar gyfer ceisiadau P2MP

Gwybodaeth archebu

Rhif rhan

Cyfradd data

Addas
Rhwydwaith
Cais

Tonfedd

Allbwn
Pŵer
(dBm)

Derbynnydd
Sensitifrwydd
(dBm)

DDMI

FGUF-314935P-B2CD

1.25G/2.5G

Dosbarth B +

T1310 DFB R1490 DOLL TEITHWYR AWYR

0.5~5

<-28

Y

FGUF-314935P-C2CD

1.25G/2.5G

Dosbarth C +

T1310 DFB R1490 DOLL TEITHWYR AWYR

0.5~5

<-28

Y

FGUF-314935S-B2CD

1.25G/2.5G

Dosbarth B +

T1310 DFB R1490 DOLL TEITHWYR AWYR

0.5~5

<-28

Y

FGUF-314935S-C2CD

1.25G/2.5G

Dosbarth C +

T1310 DFB R1490 DOLL TEITHWYR AWYR

0.5~5

<-28

Y

Disgrifiad
X-x2CD FGTx-49313 GPON OLT Transceiver yw Mae'r modiwl perfformiad uchel gyda'r pecyn SFP yn cefnogi fel arfer Asymetric Data cyfradd 2.488Gbps Tx, 1.244Gbps Rx ar gyfer cais GPON OLT hyd at 20 km drosglwyddo'r pellter, wedi Cynlluniwyd ar gyfer ffibr un modd a ddefnyddir yn rhwydwaith optegol Terfynell ar gyfer ITU-T G.984.2 dosbarth B + neu dosbarth ITU-T G.984.2 C+. SC rececptacle.
Nodweddion
• Transceiver modd Sengl SFP-gyfeiriol
• Poeth-plygio a gynhwysydd SC ar SMF
• Cydymffurfio â ITU-T G.984.2
• Cydymffurfio â SFP MSA a RoHS
Digidol • diagnostig Mae cydymffurfio â V9.4 SFF-8472 rhyngwyneb
• Yn byrstio modd arwydd ganfod allbwn sy'n gydnaws â'i LVTTL.
• Modd derbyn byrstio cryfder signal arwydd allbwn
• Cydymffurfio â Telcordia (Bellcore) GR-468-craidd
• 1490 nm trosglwyddydd modd parhaus gyda DFB Laser
Mae môr-filltir 1310 • byrstio derbynnydd modd â TIA doll teithwyr AWYR
• Gellid cyrraedd 20km
• Gweithredu achos tymheredd: Safon: 0 i i 70° C
Ceisiadau
• GPON OLT ar gyfer ceisiadau P2MP
• Mynediad rhwydwaith
• Ffibr i'r Swyddfa Gartref, leihau,

Archebu gwybodaeth:

Rhif rhan

Cyfradd data

Rhwydwaith addas
Cais

Tonfedd

Pŵer allbwn

(dBm)

Derbynnydd

Sensitifrwydd

(dBm)

DDMI

FGTP-493153S-B2CD

2.5G/1.25G

Dosbarth B +

T1490 DFB R1310 DOLL TEITHWYR AWYR

1.5~5

<-28

Y

FGUP-493153S-C2CD

2.5G/1.25G

Dosbarth C +

T1490 DFB R1310 DOLL TEITHWYR AWYR

1.5~5

<-28

Y

Ysgogi ar arbenigedd a phrofiad eang, SOPO yn adnabyddus fel un o'r gweithgynhyrchwyr mwyaf o glc 1310nm/1490nm/1550nm lr lh genpon-olt-onu-transceiver CB sgmii taliad sengl sfp sx ynghyd ag am ei ansawdd uchel a chynhyrchion pris isel a gwasanaeth rhagorol. Os gwelwch yn dda fod yn rhydd i brynu cynnyrch rhad yn Tsieina gan ein ffatri.

Hot Tags: glc 1310nm/1490nm/1550nm lr lh genpon-olt-onu-transceiver CB sgmii taliad SENGL SFP sx yn ogystal â gweithgynhyrchwyr, ffatri, wnaed yn Tsieina, safon, pris isel, rhad
Cynhyrchion cysylltiedig
Cysylltwch â Ni
SOPO optegol cyfathrebu Co., Ltd

Cyfeiriad: JinDiDa diwydiant parth, Pak diwydiant Langkou, Dalang Street, Longhua dosbarth newydd, Shenzhen, Tsieina

Dros y ffôn: +86-755-23124132

Ffacs: 86-755-23774378

E-bost: 18818523155@163.com

SOPO optegol cyfathrebu Co., Ltd
foottop