Rhwydwaith 1 x 2-cwdm-un-elfen 80km-SFP-1080-cxx-SFP-10-cwdm optegol-transc HZ 200G G 10, 100G,

Rhwydwaith 1 x 2-cwdm-un-elfen 80km-SFP-1080-cxx-SFP-10-cwdm optegol-transc HZ 200G G 10, 100G,

Disgrifiad cynnyrch y taliad SENGL-1080-Cxx yn CWDM 10G taliad SENGL + optegol modiwl. Mae ar gael ar gyfer sianelau holl "prif" CWDM 8 yn 1471nm i 1611nm donfeddi

Function

Disgrifiad cynnyrch

Y taliad SENGL-1080-Cxx yn CWDM 10G taliad SENGL + optegol modiwl. Mae ar gael ar gyfer yr holl 8 andquot; mainandquot; CWDM 1471nm sianeli i donfeddi 1611nm.
Mae y transceiver yn cefnogi pob 10 G sgôr cyflymder ar gyfer rhwydweithiau Ethernet, SONET, SDH neu sianel ffibr.
Taliad SENGL-1080-Cxx yw nifer y rhan cyffredinol, xx sy'n cynrychioli cyfuniad o ddau rif sy'n diffinio y wavelegth a ddefnyddir.
Er enghraifft, yn y taliad SENGL-1080-C47 CWDM taliad SENGL + transceiver rhedeg tonfedd 1471nm.
Mae yna hefyd ar gael ar CWDM transceivers 10G ar gyfer sianelau CWDM ychydig yn 1270 1470nm yr ystod. Ond mae modiwlau hyn yn brin a dim ond ar gael
ar drefn arbennig. Pleasecontact nogfennau ymchwilio ar y modelau o'r fath sydd ar gael.
Dibynnu ar brawf modd a gwelsom gydnaws ar amrywiol 10G ether-rwyd yn newid gan Cisco, meryw, Force10, ymyl craidd a gweithgynhyrchwyr eraill.
Taliad SENGL-1080-Cxx 10G taliad SENGL + CWDM 80 Km transceiver manylebau
Ffactor ffurflenTALIAD SENGL
Cyflymder9.95 10.3 Gb/s
Cysylltydd optegolLC deuol
Gweithredu o bell80 km
Pŵer3.3V sengl
CydymffurfioMSA SFF-8431, RoHS
Dull gweithreduSianeli CWDM ITU
Math o ffibrUn modd-9/125um
TonfeddCWDM ITU grid (1471 ~ 1611nm)
Diagnostig digidolIe (SFF-8472 cydymffurfio)

Mae Sopofiber'sCoarse tonfedd yr is-adran multiplexer (CWDM) yn defnyddio ffilm tenau araen technoleg a dylunio perchnogol metel fflwcs bondio opteg meicro deunydd pacio. Mae'n golled mewnosod provideslow, ynysu sianel uchel, band eang pas, sensitifrwydd tymheredd isel a epocsi am ddim llwybr optegol.

Nodweddion

• Mewnosod isel colli

• Band eang tocyn

• Sianel uchel ynysu

• Sefydlogrwydd uchel a dibynadwyedd

• Epocsi di-ar lwybr optegol

Ceisiadau

• Monitro llinell

• WDM rhwydwaith

• Telathrebu

• Cais cellog

• Ffibr optegol chwyddseinyddion

• Mynediad rhwydwaith

Manylebau perfformiad

Paramedr

Manyleb

Tonfedd sianel (nm)

1260 ~ 1620

Ganolfan tonfedd cywirdeb (nm)

±0.5

Bylchiad sianel (nm)

20

Sianel Passband (@-0.5dB lled band (nm)

andgt; 13

Colli mewnosod sianel PASS (dB)

≤0.6

Colli mewnosod sianel myfyrio (dB)

≤0.4

Crychdonni sianel (dB)

andlt; 0.3

Ynysu (dB)

Gyfagos

andgt; 30

Nad yw'n gyfagos

andgt; 40

Inertion colli sensitifrwydd tymheredd (dB/℃)

andlt; 0.005

Tymheredd tonfedd symud (nm/℃)

andlt; 0.002

Polareiddio colli dibynnol (dB)

andlt; 0.1

Gwasgariad modd polareiddio

andlt; 0.1

Directivity (dB)

andgt; 50

Loss(dB) dychwelyd

andgt; 45

Trin pŵer uchaf (mW)

300

Opterating tymheredd (℃)

-25~+75

Tymheredd storio (℃)

-40~85

Pecyn dimensiwn (mm)

Φ5.5x34 (L38 ar gyfer tiwb rhydd 900um)

Gall manylebau yn newid heb rybudd.

Uwch manyleb yn am ddyfais heb cysylltydd.

Gwybodaeth archebu

CWDM

X

XX

X

X

XX

Bylchiad sianel

Sianel PASS

Math o ffibr

Darn ffibr

Cysylltydd mewn/allan

C = CWDM Grid

Sianel 04 = 4

Sianel 08 = 8

Sianel 16 = 16

Sianel 18 = 18

N = N sianel

1 = ffibr moel

2 = 900um

tiwb rhydd

1 = 1 m

2 = 2 m

0 = dim

1 = COMISIWN COEDWIGAETH/APC

2 = COMISIWN COEDWIGAETH/PC

3 = SC/APC

4 = SC/PC

5 = ST

6 = CB


Disgrifiad
Mae tonfedd bras yr is-adran multiplexer (CWDM) yn defnyddio ffilm tenau araen technoleg a dylunio perchnogol metel fflwcs bondio opteg meicro deunydd pacio. Mae'n golled mewnosod provideslow, ynysu sianel uchel, band eang pas, sensitifrwydd tymheredd isel a epocsi am ddim llwybr optegol.

Manylebau perfformiad

Paramedr

Manyleb

Tonfedd sianel (nm)

1260 ~ 1620

Ganolfan tonfedd cywirdeb (nm)

±0.5

Bylchiad sianel (nm)

20

Sianel Passband (@-0.5dB lled band (nm)

andgt; 13

Colli mewnosod sianel PASS (dB)

≤0.6

Colli mewnosod sianel myfyrio (dB)

≤0.4

Crychdonni sianel (dB)

andlt; 0.3

Ynysu (dB)

Gyfagos

andgt; 30

Nad yw'n gyfagos

andgt; 40

Inertion colli sensitifrwydd tymheredd (dB/℃)

andlt; 0.005

Tymheredd tonfedd symud (nm/℃)

andlt; 0.002

Polareiddio colli dibynnol (dB)

andlt; 0.1

Gwasgariad modd polareiddio

andlt; 0.1

Directivity (dB)

andgt; 50

Colli enillion (dB)

andgt; 45

Trin pŵer uchaf (mW)

300

Opterating tymheredd (℃)

-25~+75

Tymheredd storio (℃)

-40~85

Pecyn dimensiwn (mm)

Φ5.5x34 (L38 ar gyfer tiwb rhydd 900um)

Gall manylebau yn newid heb rybudd.

Uwch manyleb yn am ddyfais heb cysylltydd.

Gwybodaeth archebu

CWDM

X

XX

X

X

XX

Bylchiad sianel

Sianel PASS

Math o ffibr

Darn ffibr

Cysylltydd mewn/allan

C = CWDM Grid

Sianel 04 = 4
Sianel 08 = 8
Sianel 16 = 16
Sianel 18 = 18
N = N sianel

1 = ffibr moel
2 = 900um rhydd tiwb

1 = 1 m
2 = 2 m

0 = dim
1 = COMISIWN COEDWIGAETH/APC
2 = COMISIWN COEDWIGAETH/PC
3 = SC/APC
4 = SC/PC
5 = ST
6 = CB

PDF
1 x 2 CWDM un elfen (Porth 3)

Ysgogi ar arbenigedd a phrofiad eang, SOPO yn adnabyddus fel un o'r gweithgynhyrchwyr mwyaf o g 10, 100 g, rhwydwaith 1 x 2-cwdm-un-elfen 80km-sfp-1080-cxx-sfp-10-cwdm optegol-transc hz 200 g ar gyfer ei ansawdd uchel a chynhyrchion pris isel a gwasanaeth rhagorol. Os gwelwch yn dda fod yn rhydd i brynu cynnyrch rhad yn Tsieina gan ein ffatri.

Hot Tags: 10g, 100g, 200g hz 1 x 2-cwdm-un-elfen 80km-SFP-1080-cxx-SFP-10-cwdm optegol-transc rhwydwaith gweithgynhyrchwyr, ffatri, yn Tsieina, pris isel, rhad, o ansawdd
Cynhyrchion cysylltiedig
Cysylltwch â Ni
SOPO optegol cyfathrebu Co., Ltd

Cyfeiriad: JinDiDa diwydiant parth, Pak diwydiant Langkou, Dalang Street, Longhua dosbarth newydd, Shenzhen, Tsieina

Dros y ffôn: +86-755-23124132

Ffacs: 86-755-23774378

E-bost: 18818523155@163.com

SOPO optegol cyfathrebu Co., Ltd
foottop